Jump to content

Wq/ha/Mercy Aigbe

From Wikimedia Incubator
< Wq | ha
Wq > ha > Mercy Aigbe

Mercy Aigbe (an Haife 1 Janairu 1978) yar wasan Najeriya ce, darekta, fashionista kuma 'yar kasuwa.An fi saninta da fina-finanta na yarbawa,

Zantuka

[edit | edit source]

Barkewar cutar ta koya mini yin aiki sosai akan layi. Kasancewata ta kan layi ya zama mai ƙarfi fiye da da. Ina buƙatar yin amfani da dandamali na kafofin watsa labarun kamar WhatsApp, Twitter, You-tube da Instagram don tura tambari na da sayar da kasuwancina. Aigbe Yayi Magana akan darussa daga Cutar COVID'19 Wani ya taba gaya mani cewa idan kana son zama biliyoyin kudi, dole ne ka sami hanyoyin samun kudin shiga daban-daban. Ba zaku iya dogara ga tushen samun kuɗi ɗaya ba. Ina son kuɗi kuma a fili, ina so in zama miloniya mai yawa. Na san ba zan iya dogara ga tushen samun kuɗi guda ɗaya ba. Shi ya sa nake ƙoƙarin yin wani abu dabam a gefe guda. Aigbe Yayi Magana akan darussa daga Cutar COVID'19 Abin takaici ne a fahimci cewa tare da duk ci gaban al'umma, wani yanki mai ma'ana na al'ummarmu wanda ya ƙunshi zawarawa marasa galihu sama da miliyan 8 da yara miliyan 24 dake ƙasa da shekaru 17 har yanzu suna fuskantar cin zarafi wanda ya haɗa da tashin hankali a cikin gida, cin zarafi, canza dukiyoyi, korar tilas. , sakaci, tauye haƙƙin ɗan adam kuma jerin suna ci gaba. Na tsaya da gwauraye yau, za ku shiga da ni?