Jump to content

Wq/ha/Luis Alfaro

From Wikimedia Incubator
< Wq | ha
Wq > ha > Luis Alfaro
Luis Alfaro

Luis Alfaro' (an haife shi a shekara ta 1963)ɗan wasan kwaikwayo ne na Chicano, marubuci, darektan wasan kwaikwayo, kuma ɗan gwagwarmayar, zamantakewa.

Zantuka

[edit | edit source]
Luis Alfaro

Fitaccen marubucin wasan kwaikwayo Luis Alfaro na OEDIPUS EL REY a Gidan wasan kwaikwayo na Magic Yana Magana game da Hanyarsa & Matsayin Mawaƙin Ƙirƙirar Canji”] a cikin Broadway World (14 ga watan Yuni, shekara ta 2010).

  • Sau da yawa ƴan wasan kwaikwayo na yi min wahayi kuma ina son su, don haka nakan rubuta wa kansu ƙarfi da kyaututtuka. Wani lokaci, game da hankali ne kawai da yin ma'anar waƙar da ke cikin kaina da yadda take fassara hakan na iya zama da wahala a fayyace…

Fitaccen marubucin wasan kwaikwayo Luis Alfaro na OEDIPUS EL REY a Gidan wasan kwaikwayo na Magic Yana Magana game da Hanyarsa & Matsayin Mawaƙin Ƙirƙirar Canji”] a cikin Broadway World (Yuni 14 ga wata, shekara ta 2010).

  • Ina kiran kaina mai zane-zane na ɗan ƙasa, saboda ɗaya daga cikin abubuwan da nake yi shi ne ƙoƙarin samun marubutan wasan kwaikwayo - musamman ma marubutan wasan kwaikwayo na da suka kammala karatuna - suna sha'awar duniya.Yana da game da yadda kuke haɗa fasaha da al'adu da al'umma a nan da yanzu, da kuma yadda muke da mahimmanci don bayyana al'ummarmu...
  • Ina son in bambanta, don haka ni rubuta labarin don mujallu yana da ban sha'awa kamar rubuta wasan kwaikwayo.

Kuma ina tsammanin idan kun buɗe kanku akan hakan, dama da yawa suna fitowa waɗanda ba damar da zasu zama naku ba.