Jump to content

Wq/ha/John Battele

From Wikimedia Incubator
< Wq | ha
Wq > ha > John Battele

John Linwood Battelle,(an haife shi Nuwamba 4, 1965) ɗan kasuwa ɗan Amurka ne, marubuci kuma ɗan jarida. Mafi shahara saboda aikinsa na samar da kaddarorin watsa labarai, Battelle ya taimaka ƙaddamar da Wired a cikin 1990s kuma ya ƙaddamar da Ma'aunin Masana'antu yayin haɓakar, dot-com.


Zantuka

[edit | edit source]

Kun fita daga MacWorld kuma kun fara ɗaukar nauyin abubuwan da kuka rubuta. Duk da kyawawan kayayyaki da sabis ɗin da kuka ƙirƙira, muna damuwa cewa kuna kan hanyar da za ta iya kaiwa ga halakar ku.