Jump to content

Wq/ha/David Beckham

From Wikimedia Incubator
< Wq | ha
Wq > ha > David Beckham

David Beckham a shekara ta 2007 David Robert Joseph Beckham OBE (an haife shi 2 ga watan Mayu, a shekara ta 1975) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Ingila.


Zantuka

[edit | edit source]

Ƙwallon ƙafa wasa ne na sihiri. Kamar yadda aka nakalto a cikin David Beckham ya biya Taimakon Pelé (Maris 20 ga wata, shekara ta 2008), Mutane (mujalla) Tom Cruise, ya fi ni shahara sosai. Kamar yadda aka nakalto a cikin BECKSWATCH: An fara kirgawa (Oktoba 22 ga wata, shekara ta 2010) ta Amy Edwards, The Newcastle Herald.