Jump to content

Wq/ha/Caitlin Foord

From Wikimedia Incubator
< Wq‎ | ha
Wq > ha > Caitlin Foord

Caitlin Jade Foord (an haife ta a ranar 11 ga watan Nuwamba 1994) ƙwararriyar 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Australiya wacce ke taka leda a matsayin 'yar wasan gaba ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta FA ta Arsenal da kuma ƙungiyar ƙasa ta Ostiraliya, Matildas. Ta zama 'yar Australiya mafi ƙanƙanta da ta taka leda a gasar cin kofin duniya lokacin da ta wakilci Australia a gasar cin kofin duniya ta mata ta FIFA a 2011 tana da shekaru 16.

Quote[edit | edit source]

  • Ana jin kamar wurin da ya dace, wurin da nake so in kasance kuma mafi mahimmanci, wurin da nake nuna wasu mafi kyawun ƙwallon ƙafa na.
  • Daga lokacin da na iso, Ina son kowane minti na kasancewa a nan.
  • Kowace rana za ku iya samun lafiya kawai, dole ne ku kasance masu daidaituwa, dole ne ku inganta, ku kasance cikin tawagar farawa ko samun lokacin wasa.
  • Lashe gasar cin kofin duniya shi ne kololuwar cin nasara a wasanni.