Jump to content

Wq/ha/Bolu Babalola

From Wikimedia Incubator
< Wq | ha
Wq > ha > Bolu Babalola
Bolu Babalola a 2021

Bolu Babalola, (an Haife shi 24 ga watan Fabrairu a shikara ta 1991), marubuci ɗan Najeriya ne, ɗan Biritaniya, marubucin allo, kuma ɗan jarida.

Zantuka

[edit | edit source]

Ƙauna a cikin Launi: Tatsuniyoyi Daga Ko'ina cikin Duniya, Sake Fadawa (2020)

[edit | edit source]
  • Sun ji daɗin ƙyalli amma ba ciwon ba,
    ba tare da sanin cewa ciwon ne ya ba da ƙyalli ba.
  • Psy tayi murmushi. Mai cike da dumi da taushi, kuma ga Eros yana kama da wurin da ya dace don kwanciya kuma kawai ya kasance.
  • An gina lokaci da ƙauna a zuciya. /Lokaci da soyayya sun hadu, su duka ma'aunin rayuwa ne, su ne agogon biyu.
  • Ƙauna ita ce ma’aunin da nake kallon duniya. Na yi imani da gaske yana ɗaure mu kuma yana motsa mu. Wannan ba ƙaryatawar duhu ba ce da muka san akwai a duniya; maimakon, haka ƙin ƙyale barna, tsoro, ko ɓacin rai su cinye mu.