Jump to content

Wq/ha/Bernardito Auza

From Wikimedia Incubator
< Wq | ha
Wq > ha > Bernardito Auza

Bernardito Cleopas Auza (an haife shi 10 ga watan Yuni a shekara ta 1959 -) ɗan ƙasar Philippine ne na Cocin Katolika.

Zantuka.

[edit | edit source]

Abin da Majalisar Dinkin Duniya ke ƙoƙari ta yi da abin da muke wa'azi a cikin koyarwar zaman takewar Katolika yawanci dabi'u iri ɗaya ne. Muna iya samun bambance-bambance a wasu lokuta wajen cimma manufofin, amma muna da yakinin cewa muna aiki kan manufofin da aka jera a cikin Yarjejeniya ta Majalisar Dinkin Duniya: kare mu daga bala'in yaki, kiyaye yarjejeniyoyin kasa da kasa, ingantawa da mutunta muhimman hakkokin bil'adama, da kiyayewa. da haɓaka ci gaban kowa a cikin mafi girman 'yanci. Archbishop Auza: Paparoma ya zo ‘a matsayin Uba kuma Fasto’ ga Majalisar Dinkin Duniya (25 Satumba 2015)