Jump to content

Wq/ha/Alain de Benoist

From Wikimedia Incubator
< Wq | ha
Wq > ha > Alain de Benoist

Alain de Benoist, (an haife shi ranar 11 ga watan Disamba a shikara ta 1943), wanda kuma akafi sani da Fabrice Laroche, Robert de Herte, David Barney, da sauran dozin sauran sunayen alƙalami,masanin falsafar siyasar Faransa ne kuma ɗan jarida, memban kafa Nouvelle Droite (Sabuwar Dama ta Faransa) , da kuma shugaban ƙungiyar masu ra'ayin kabilanci ta GRECE.

Zantuka

[edit | edit source]

Zamani yana shelar Haƙƙoƙin ba tare da samar da hanyoyin amfani da su ba. Manifesto don Renaissance na Turai (2005) Matsalar Dimokuradiyya (2011) Arktos Media Ltd. ISBN 9781907166174 Haɓaka 'matsakaicin' mutum yana haifar da raguwa gaba ɗaya. Tarin kurakurai ba ya yin gaskiya: inganci ba zai iya fitowa daga yawa ba - ƙima ba nauyi ba ne. Ba za a iya ɗaukar dalilan mafi rinjaye a matsayin dalilai masu kyau ba.